FULLAXS Dây vá sợi tương thích CPRI, cáp quang không thấm nước

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: SOGOO
Chứng nhận: CE, RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: 10~15 USD
chi tiết đóng gói: 10 cái trong 1 Gói chống tĩnh điện, đóng gói tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T; Paypal; Liên minh miền tây
Khả năng cung cấp: 2000 chiếc mỗi tuần

FULLAXS Dây vá sợi tương thích CPRI, cáp quang không thấm nước

Các bộ kết nối LC DX tương thích FULLAX ngoài trời FTTA cung cấp một chi phí hiệu quả. Mở vách ngăn để dễ dàng truy cập SFP, phản hồi cơ học tích cực đến opertor khi giao phối hoàn toàn, giao phối một tay. Giao diện song công LC. Cắt vách ngăn cho phép loại bỏ chuyển tiếp qua vách ngăn (không cần mở RRH để thay thế transeiver). Khóa lưỡi lê mạnh mẽ để dễ dàng nhanh chóng, và giao phối an toàn.

Tên sản phẩm : Đầu nối LC DX tương thích FULLAXS, Đầu nối sợi quang chống nước
Mô hình FULLAXS LC -LC / 4-56-78
1. Một kết thúc Đầu nối LC DX tương thích FULLAX
2. Đánh bóng kết thúc APC / UPC.
3. Kết thúc B SC FC, LC, ST, E-2000, MTRJ, MU
4. Đánh bóng cuối B PC, UPC, APC.
5. Loại sợi G652D; G657A1; G657A2 ...
6. Loại cáp 5.0mm, 7.0mm bọc thép hoặc không bảo vệ, v.v.
7. Áo khoác LSZH, PE
8. Chiều dài 1m, 2m, 3 m, 5m v.v.
Thông tin khác.

Thương hiệu sợi (Y = YOFC; C = CORNING; O = OFS, v.v.)

Mục đích cáp (G = OFRG; R = OFNR; P = OFNP)

Độ bền kéo cáp

Đặc trưng :

1. Giải pháp hiệu quả về chi phí khi chấm dứt nhà

2. IP67 Ngâm nước và Chống bụi cho môi trường băm ·

3. Kháng hóa chất ·

4. Lắp ráp đơn giản không cần dụng cụ đặc biệt ·

5. Chèn đẩy kéo với chốt cơ khí kiểu lưỡi lê giúp dễ dàng lắp đặt và tháo gỡ

6. Giao phối cơ bền, tối thiểu 500 lần giao phối

7. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng cho nhà máy bên ngoài -40 đến + 85 ° C

8. SC / APC IL <0,3 thông thường.

9.100% được kiểm tra quang học để đảm bảo lắp ráp hiệu suất chất lượng.

Ứng dụng :

1; Tháp mạng viễn thông;

2; CATV, LAN & WAN.

3; Trạm gốc WIMAX và LTE, ngoài trời

4; CPRI, FTTP, FTTA

Điều khoản thương mại:

1. Thanh toán: T / T, tiền gửi 30% trước khi sản xuất, số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.

2. Thời gian sản xuất: 5 ~ 7 ngày so với khoản tiền gửi nhận được.

3. Mẫu có thể được giao trong 3-5 ngày.

4. Vận chuyển hàng hóa được trích dẫn theo yêu cầu của bạn.

5. Cảng vận chuyển: Thâm Quyến.

6. Giảm giá được cung cấp dựa trên số lượng đặt hàng.

7.MOQ: 1 CÁI.

Dịch vụ của chúng tôi:

1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.

2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo tốt và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy.

3. OEM & ODM, bất kỳ ăng-ten tùy chỉnh của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.

4. Cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi.

5. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.

Rất mong nhận được câu hỏi của bạn về dây vá CPRI tương thích FULLAXS, cáp quang không thấm nước .

Chi tiết liên lạc
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365