Dây bọc ngoài trời bọc thép ngoài trời OM3 OM4 LC / UPC

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: OEM
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: 10-20 USD/pc
chi tiết đóng gói:
Thời gian giao hàng: 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
Khả năng cung cấp:

OM3 OM4 LC / UPC bọc sợi ngoài trời sợi quang chống nước

OM3/ Om4 outdoor Waterproof IP67 ODVA MPO to MPO patch cord offered in most fiber types as standard 12 to 144 core versions. OM3 / Om4 Dây chống nước ngoài trời IP67 ODVA MPO đến MPO được cung cấp ở hầu hết các loại sợi như các phiên bản lõi 12 đến 144 tiêu chuẩn. including 9/125,50/125,62.5/125, SM and MM with duplexed break-outs. bao gồm 9 / 125,50 / 125,62,5 / 125, SM và MM với các đột phá song công.

Chi tiết sản phẩm

Các sản phẩm dây vá mpo-lc
Loại trình kết nối: MPO MTP LC
Sợi lõi 8 sợi 12 sợi 24 sợi 48 sợi 48
Kết nối giới Nam nữ
Loại cáp SM Om1 om2 om3 om4
Đường kính cáp 3.0mm 7.0mm
Áo khoác cáp PVC, LSZH
Màu cáp Vàng cam Aqua Hồng xanh đen
Mất chèn <0,5db
Chiều dài 1m 2m 3 m 5m 7m 10m 15m 20m 25m 30m 50m 100m
Từ khóa Sản phẩm Cáp vá MTP MPO

 

Đặc trưng:

  • Mật độ cao xương cáp trở lại
  • Kết thúc trước tại nhà máy
  • Cắm và chạy, cài đặt nhanh
  • Đầu nối lõi MTP / MPO12 ở cả hai đầu
  • OS1 / 2, OM3, OM4 Các loại sợi (có sẵn OM1 và OM2)
  • Thân cây siêu nhỏ 12, 24 và 48 lõi

 

Mpo-LC patch cord Available in 12 24 48 core configuration, these space-saving assemblies comes with either MTP Male or MTP Female Connectors on both the other end. Dây vá Mpo-LC Có sẵn trong cấu hình 12 24 48 lõi, các cụm lắp ráp tiết kiệm không gian này đi kèm với Đầu nối MTP Male hoặc MTP Female ở cả hai đầu kia. They are available in lengths of 5, 10, 20, 50, 100 meters, custom lengths are available on request. Chúng có sẵn độ dài 5, 10, 20, 50, 100 mét, độ dài tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.

 

Hỏi và đáp

1. Về giá cả?
Chúng tôi thường báo giá trong vòng 12 giờ sau khi chúng tôi xác nhận dữ liệu kỹ thuật của sản phẩm.
2. Phương thức thanh toán là gì?
Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram, PayPal, v.v.
3. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
Trả trước 30% và 70% trước khi giao hàng
4. Làm thế nào để gửi các mặt hàng cho tôi?
Re.Courier (DHL, TNT, FedEx, UPS, EMS), Airfreight, Ocean Ship đều có sẵn.
5. Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
Thời gian giao hàng chung là 5 - 7 ngày sau khi xác nhận đơn hàng, tùy thuộc vào số lượng đặt hàng.

Dây bọc ngoài trời bọc thép ngoài trời OM3 OM4 LC / UPCDây bọc ngoài trời bọc thép ngoài trời OM3 OM4 LC / UPC

Dây đeo chống thấm nước sợi quang ngoài trời OM3 OM4 LC / UPC bọc thép là sự phản đối của bạn, hoan nghênh yêu cầu của bạn.

Chi tiết liên lạc
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365