Cáp quang CPRI 100M SC Cáp đơn Chế độ dây cáp SC UPC 2 lõi

Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: SOGOO
Chứng nhận: CE, RoHS
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 CHIẾC
Giá bán: 10~15 USD
chi tiết đóng gói: 10 cái trong 1 Gói chống tĩnh điện, đóng gói tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng: 7-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T / T; Paypal; Liên minh miền tây
Khả năng cung cấp: 2000 chiếc mỗi tuần

100M Cáp quang ngoài trời SC Cáp treo đôi Singlemode Dây cáp SC UPC 2 dây thả cáp nhảy dây

FTTH Fiber Optic Drop Cable Patch Cord là tốt để sử dụng cho sợi đến giải pháp dặm cuối nhà, nó được sử dụng trong các tòa nhà hoặc nhà ở. Ở trung tâm của cáp là bộ phận truyền thông quang học, với hai FRP / Metal / KFRP được tăng cường không theo phương pháp song song là thành viên cường độ và được bao quanh bởi áo khoác LSZH.

Cáp FTTH sử dụng trong nhà có cùng chức năng của cáp quang trong nhà thông thường, nhưng nó có một số tính năng đặc biệt. Cáp trong nhà FTTH có đường kính nhỏ, chống nước, mềm và có thể uốn cong, dễ triển khai và bảo trì. Cáp FTTH trong nhà đặc biệt cũng sẽ đáp ứng yêu cầu chống sấm sét, chống gặm nhấm hoặc chống thấm nước.

Mục loại trình kết nối Loại sợi Chiều dài Đường kính cáp Áo khoác
Thả dây cáp SC SM 100m 7mm LSZH

Chỉ số hiệu suất:

Tham số Đơn vị FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn
(điển hình)
dB .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3 .30.3
Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 ≥30 ≥45 50 ≥30 ≥45 50 ≥35 ≥55 ≥75
Điều hành
bước sóng
bước sóng 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
Trao đổi dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Rung dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Điều hành
nhiệt độ
° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Lưu trữ
nhiệt độ
° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9



Lợi ích của chúng ta :

1. Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2. Đội ngũ nhân viên được đào tạo và có kinh nghiệm để trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh trôi chảy.
3. Phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi.
4. OEM bất kỳ điểm tùy chỉnh của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
5. Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn.

Rất mong nhận được câu hỏi của bạn về Dây cáp quang ngoài trời 100M SC Cáp sợi đôi Singlemode Dây nhảy dây SC UPC 2 dây thả cáp.

Chi tiết liên lạc
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365